

**OFISI YA RAIS, TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA BARIADI (V)
SHULE YA SEKONDARI NKINDWABIYE
S.L.P 419 BARIADI – SIMIYU**

TAREHE:

1:0 JINA LA MWANAFUNZI:

Ninafurahi kukuarifu kuwa umechaguliwa kujiunga kidato cha kwanza I katika Shule hii Mwaka 2021. Shule ya Sekondari Nkindwabiye ipo umbali wa Km 70 kutoka Makao Makuu ya Halmashauri. Mhula wa Kwanza wa Masomo utaanza Tarehe 11/01/2021 Jumatatu saa 1:00 asubuhi, unatakiwa kuripoti Shuleni siku hiyo ya kufungua shule 11/1/2021 Kwani masomo yataanza rasmi siku hiyo

2.0 MAMBO YA KUZINGATIA

A. SARE ZA SHULE

I. WAVULANA

- (i) Shati mbili (2) rangi nyeupe Tetroni mikono mifupi shati liwe na mfuko mmoja tu upande wa kushoto.
- (ii) Viatu vya ngozi rangi nyeusi vyenye visigino vifupi.
- (iii) Suruali mbili (2) moja rangi ya Kijani na rangi ya Kaki Mwanafunzi atakuwa akivaa rangi moja kila baada ya Siku tatu (3), shona suruali kulingana na aina ya kitambaa kilicholekezwa na shule .
- (iv) Soksi nyeusi zisizo na mapambo ya aina yoyote zinunuliwe jozi mbilii 2 ivaliwe jonzi moja kwa wakati mmoja
- (v) Mkanda wa suruari rangi nyeusi uwe na bakoti ndogo.
- (vi) Pamoja na Tai mbili moja Kijani na ya pili Rangi ya Kaki.

II. WASICHANA

- (i) Shati mbili (2) rangi nyeupe Tetroni mikono mifupi. Shati liwe na mfuko mmoja tu upande wa kushoto.
- (ii) Sketi mbili (2) ndefu kitambaa kizito moja rangi ya Kijani na rangi nyekundu ziguse kisigino cha mguu. Mwanafunzi atakuwa akivaa rangi moja kila baada ya siku tatu, shona Sketi kulingana na aina ya kitambaa kilicho elekezwa na shule. Pamoja na Tai mbili moja Kijani na ya pili Rangi nyekundu.
- (iii) Viatu vya ngozi rangi nyeusi vyenye visigino vifupi. Mwanafunzi awe na njozi mbili (2)
- (iv) Soksi nyeupe zisizo na mapambo ya aina yoyote zinunuliwe jozi mbilii 2 ivaliwe jonzi moja kwa wakati mmoja

B. MAHITAJI MENGINE

- i. Daftari zaidi yan tisa (9) kubwa
- ii. Begi la shule kwa ajili ya kuhifadhia daftari.
- iii. Mkebe wenye vifaa vya kuandikia pamoja na Rula moja (Mathematical Set)
- iv. Kamusi (Dictionary)

v. Nguo za Michezo

- **Wavulana**
T-shirt ya Blue na Kaptula
Viatu vya Michezo
- **Wasichana**
T-shirt na Track suite ya Blue
Viatu vya Michezo

TAARIFA MUHIMU KWA WANAFUNZI

1. Jina:
2. Shule ya Msingi aliyomaliza darasa la Saba
- (i) Jina la Baba.....
Namba za Simu:
- (ii) Jina la Mama:
- Namba za Simu:
- (iii) Mlezi wako ni:
- (iv) Anuani ya Mzazi /Mlezi:
- (v) Kazi yake:
- (vi) Dini yake:

3. Mimi
(Jina la Mwanafunzi) nakubaliana na maagizo yote yaliyoelezwa katika barua ya kujiunga na Shule ya Sekondari Nkindwabiye. Naahidi kwamba kwa muda wote ni wapo Shuleni, nitatii na kufuata Masharti yote kwa jinsi hiyo uongozi wa shule utachukua jukumu la kuniondoa,kunisimamisha au kunifukuza shule endapo nitaenda kinyume chake.
Aidha naahidi kuitumia nafasi hii kwa ajili yakupata Elimu kwa manufaa yangu binafsi na Taifa la Tanzania.

Sahihi ya Mwanafunzi:

Mimi:

Mzazi / Mlezi wa:

Naahidi kutimiza wajibu wangu ili aweze kuendelea na masomo yake bila Matatizo.Ninakubaliana na sheria za shule na ninaahidi kumkumbusha mwanangu katika kuzifuata.

Sahihi ya Mzazi /Mlezi:

KARIBU SANA SHULE YA SEKONDARI NKINDWABIYE

.....
MKUU WA SHULE

THE UNITED REPUBLIC OF TANZANIA

MINISTRY OF EDUCATION AND VOCATION TRAINING NKINDWABIYE SEKONDARY SCHOOL

REQUEST FOR MEDICAL EXAMINATION OF STUDENT
EXPECTED

TO JOIN FORM ONE YEAR

THE MEDICAL OFFICER.....

Name of Student:

Please examine the above Mentioned as to His /Her fitness for
Secondary School Education to the following item below!

NO	ITEM	CONDITION	REMARKS
1	Mental condition		
2	Sight		
3	Hearing		
4	Cher(TB)		
5	Urine		
6	Stool		
7	Nose		
8	Blood HP, HB		
9	Pregnancy test		
10	Anemia		

Any other physical disability not listed that may affect his/her studies.

.....

.....

Signature:

Medical Officer:

Official Stem: